Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Amply công suất lớn !!! Shema + Layout full

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chào thím. Em vừa đj cuốc than về.. Rẽ vào đtvn chém tí.. Hề hề..
    Nhiễu điều phủ lấy giá gương
    Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

• Thấy các bác làm amp CS lớn thấy ham quá, tiếc ko có thời gian rảnh rỗi nhiều. Tản nhiệt, Sò FET tụ tiếc mạch miếc nằm chền ền trong hộp cả lũ chờ mỏ hàn. Hix hix. Em toàn làm mạch nghe test xong rồi quăng đó cả đống mà ko đóng vô cái chassis nào cả. Rảnh hóng chuyện chơi thôi mà chưa thấy bác nào khác làm xong cả.
      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
      <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• Nguyên văn bởi tepriu Xem bài viết
        Thấy các bác làm amp CS lớn thấy ham quá, tiếc ko có thời gian rảnh rỗi nhiều. Tản nhiệt, Sò FET tụ tiếc mạch miếc nằm chền ền trong hộp cả lũ chờ mỏ hàn. Hix hix. Em toàn làm mạch nghe test xong rồi quăng đó cả đống mà ko đóng vô cái chassis nào cả. Rảnh hóng chuyện chơi thôi mà chưa thấy bác nào khác làm xong cả.
        Lâu lắm mới thấy lão tép vào nhể ? Ko làm thì giải tán đi.. Choa anh em hưởng sái tí
        Nhiễu điều phủ lấy giá gương
        Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

• Nguyên văn bởi nongdanfo Xem bài viết
          Lâu lắm mới thấy lão tép vào nhể ? Ko làm thì giải tán đi.. Choa anh em hưởng sái tí
          hè hè, tâm huyết mừ, phải làm chứ bác nông nhể.

Comment

• Nguyên văn bởi dinhhay Xem bài viết
            lão FO đừng nói thế.lão làm gì thì làm cùng là thành viên cả thôi.đừng mạt hạng nhau.
            công nhận bạn dinhhay này nói nho thật... xem từ bài viết đầu tiền của bạn ở topic này chả giúp được gì cho mình cả @@~ hic hic.
            P/S: anh CVHP ơi, chỉ em chỗ mua tụ cũ mà rẻ như thế này được kg?

Comment

• chết nãy quên đọc trang 18 mà hỏi chỗ mua tụ @@~... thấy bức xúc thằng cha dinhhay nên reply luôn hihi... sorrry mấy đại ka !!!! hihi

Comment

• Cho hỏi :
                Mình thay cặp 2sa3281 2SC1302 vào mạch công suất này có tải đc ko, có phát huy đc hết công suất ko bác chủ ?.
                Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

• Có cục Amp này show lên cho các b xem. Công suất khá, chất tiếng ổn.

Comment

• Cục POW đó là cục pow DIY hả bác H2QA?!?

Comment

• Nguyên văn bởi tepriu Xem bài viết
                      Cục POW đó là cục pow DIY hả bác H2QA?!?
                      DIY. Mạch cân chỉnh khá tốt. bias chuẩn.

Comment

• tuyệt vời

Comment

• em hỏi thêm chút về tụ....hôm em ngó đc đôi tụ 12000u 70v made in japan chính hiệu em hỏi giá nó đòi tận 2 lít lận. sót hết cả ruột. chả giám mua, theo các bác đôi đó tầm nhiều tiền thì mua đc ạ......(tụ vẫn trong máy. máy nhật luôn.)

Comment

• ak wen nó còn con biến áp chẳng biết bao nhiêu a. nhìn qua dây sơ cấp thì nó tầm li 2. em đem cân lên tận 7k. choáng luôn. cũng là trong cái amly đó....nó đòi tận 7 lít/..// sốc thêm phát nữa..... muôn mua về lắp cho cái mạch bác cho mà ko kham nổi,.. ngồi mân mê nước vai chẩy ướt hết mấy lớp áo.....

Comment

• hết đất 500k cả tụ bác ạ mua vl ve làm còn đắt hơn cl lại k bằng mà tụ nó có to k bác hôm rồi m mua được tụ 24000/25v đk 4cm cao 15cm có20k lúc mới nhìn tưởng cỡ 20cm về đo có 15cm tiếc r có mỗi qủa mà áp lại thấp chắc chỉ lắp cho la4440

Comment

• Nguyên văn bởi Hưngnguyên Xem bài viết
                                em hỏi thêm chút về tụ....hôm em ngó đc đôi tụ 12000u 70v made in japan chính hiệu em hỏi giá nó đòi tận 2 lít lận. sót hết cả ruột. chả giám mua, theo các bác đôi đó tầm nhiều tiền thì mua đc ạ......(tụ vẫn trong máy. máy nhật luôn.)
                                Tụ xịn nó đắt lắm, trước t mua cặp 68.000uF/100V nó phang 4tr8/cặp

Comment

Về tác giả

Collapse

cvhp Tìm hiểu thêm về cvhp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X