Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SONY . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu SONY

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vaanh86 Xem bài viết
    CHÀO ANH EM MÌNH LÀM CON SO NY HA212M53 CHAY IC NGUỒN 6267 NÓ CÓ HIỆN TƯỢNG MÁY CHẠY LÚC LÀ SỤT NGUỒN ,MÀN CO HAI BÊN SAU RỒI TẮT LUÔN , MÌNH ĐÃ THAY CON IC QUANG , CON ỔN ÁP NGUỒN RỒI MÀ KO ĐƯỢC ANH EM NÀO GẶP RỒI XIN CHỈ GIÁO ,EM CÁM ƠN.
    Bạn hở tải ra gắn tải giã thử côi nguồn có sụt ko rồi mới tín tiếp.

Comment

• mấy bác nào còn lưu giữ file rom tivi sony kv-tg21m80 cho mình xin với, máy chạy tốt bình thường khoản 1p là tắt mà máy không có remote để vào menu được.
      cảm ơn mấy bác trước.

0909.647.444

Comment

• Nguyên văn bởi axelo Xem bài viết
        mấy bác nào còn lưu giữ file rom tivi sony kv-tg21m80 cho mình xin với, máy chạy tốt bình thường khoản 1p là tắt mà máy không có remote để vào menu được.
        cảm ơn mấy bác trước.
        Bạn thử nha. SONY-KV TG21M80(CXP85224A-8844-24C08)zin.zip

Comment

• Cám ơn anh đã góp ý ! Có lẽ mình đã làm song con sony HA212M53 mình đã thay con đèn dán bên sơ cấp hai ngày nay máy vẫn chạy ok anh em nào có ban vậy thử xem . cám ơn .

Comment

• Các anh cho em hỏi tí, con LCD Sony KLV 32V400A máy bật không lên, nó nháy đèn 8 lần, xin các cao thủ chỉ giáo phải thay linh kiện gì để nó hoạt động bình thường?

Comment

• Nguyên văn bởi Dtamax Xem bài viết
              NN là do C311....................
              C311( 0.1/16v) trên đường stb-sw, có liên quan gì khi tắt bằng phím cứng nguồn ko khởi động ko nhỉ?
              diễn đàn ko phải ai cũng điếc như bạn tưởng đâu ạ. Pan chia xẻ nên úp đoạn sơ đồ còn ko im lun cho nc nó trong nhé ku thảo

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Sao không ai giúp em vậy?

Comment

• bác nào có con tivi sony j21tf8 không, con này chạy cao áp gì vậy ? máy mình bị hư cao áp mà cao áp mất chữ nên mình không biết nó là loại gì ? mong các bác giúp đỡ với

Comment

• Con LCD Sony KLV 32V400A máy bật không lên, nó nháy đèn 8 lần, em mang đi thay IC nguồn, sài được mấy ngày nó nháy 8 nhịp tiếp. Em nản quá!

Comment

• mọi người giúp với e có nhan tivi sony model HA21M80 cái cao áp dánh lửa hok khắc phục nổi , khổ nổi là mất nhãn mác roi ai bít cho xin với

Comment

• mình có tivi sony kv sr 293m53 còn một vệt sáng nằm ngang tiếng bình thương mong các bạn chỉ giúp cách kiểm tra tìm bệnh.
                        xin cảm ơn .

Comment

• Chào các bác .xin các bác trợ giúp e sử lý con sony 46hx750 bị chớp 5 nhịp .loi do bo hay do đèn .e cảm ơn

Comment

• Có cao thủ nào giúp e để e có hướng sủa chữa

Comment

• Nguyên văn bởi phamphuocan Xem bài viết
                              mọi người giúp với e có nhan tivi sony model HA21M80 cái cao áp dánh lửa hok khắc phục nổi , khổ nổi là mất nhãn mác roi ai bít cho xin với
                              ra chợ nua cục 8-598-960-00 hoặc cục 8-598-838-00 thay vào ok
                              NO NO
                              NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
                                ra chợ nua cục 8-598-960-00 hoặc cục 8-598-838-00 thay vào ok
                                hj hj cảm ơn trước nhe có kết quả báo sao hj

Comment

Về tác giả

Collapse

luu van binh Tìm hiểu thêm về luu van binh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X