Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SAMSUNG . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Samsung

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh ơi em có con cs25m21eh. nguồn cấp biến áp kích ko có. hút hở chân B con 2073 thì có nguồn biến áp kích. mà em hút hở chân B thì đo đường ra chân B luôn gần 3v. làm máy ko chạy anh giúp em đc ko ạ.

Comment

• Nguyên văn bởi DT XUANHUONG Xem bài viết
      thế thì bó tay thui ./
      Bác nào ko "bó tay" chỉ E cái.

Comment

• Mã số cao áp tivi samsung cs-25M20MG ae nào có cho tôi xin với cám ơn rất nhiều. Nếu ko có thể thay loại nào tương đương xin chỉ giúp

Comment

• 23. Tv samsung
          29" fuh29a001 / samsung flat slim jf0501 - 91911 (fqh29a003)
          21" slim fqh21a004 (fuh29a001b (s) )
          col_nc_b+125v_nc_200v_gnd_h_-16,5v_+16,5v_abl

Comment

• Chào Anh em đồng nghiệp . Bác nào có fw con Samsung CS17T20MG chạy 9381 cho em phát máy em hư ổ cứng mất hết FW rồi cảm ơn ạ
            LUÔN LUÔN LẮNG NGHE , LÂU LÂU MỚI HIỂU .

Comment

• Nguyên văn bởi hatrungphong Xem bài viết
              Chào Anh em đồng nghiệp . Bác nào có fw con Samsung CS17T20MG chạy 9381 cho em phát máy em hư ổ cứng mất hết FW rồi cảm ơn ạ
              thử xem nhé
              Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                thử xem nhé
                Xong rồi cảm ơn bác nhé
                LUÔN LUÔN LẮNG NGHE , LÂU LÂU MỚI HIỂU .

Comment

• Nguyên văn bởi hatrungphong Xem bài viết
                  Chào Anh em đồng nghiệp . Bác nào có fw con Samsung CS17T20MG chạy 9381 cho em phát máy em hư ổ cứng mất hết FW rồi cảm ơn ạ
                  bạn dùng thử xem
                  Attached Files

Comment

• chào cac a ?
                    e đang làm con zam zung led model ua33d4000 may ko chay duoc đèn bao nhay nhanh hai chop 1 nhịp , cac a co kinh nghiệm huong dân giup e voi , zin biêt on nhiều nhiều ( bàn phim bị hỏng 1 zo phim zin cảm thông)
                    ----------------------------------------
                    ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
                    MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi hongd2001 Xem bài viết
                      23. Tv samsung
                      29" fuh29a001 / samsung flat slim jf0501 - 91911 (fqh29a003)
                      21" slim fqh21a004 (fuh29a001b (s) )
                      col_nc_b+125v_nc_200v_gnd_h_-16,5v_+16,5v_abl
                      không có mã của máy 25M20MG pro ?

Comment

• Nguyên văn bởi hoanpk Xem bài viết
                        Các bác ơi giúp em cái này với , em có con LCD 19" SamSung , hiện tượng là bật lên thì màn hình đen xì không nhìn thấy hình gì , tắt đi bật lại lại lên . Rồi ngồi tắt đi bật lại liên tục thì có lúc lên hình có lúc đen xì . Dùng cố thì cũng được vì màn hình đen xì thì em tắt đi bật lại nó lại lên hình và dùng rất ổn định , không có vấn đề gì . Nhưng mà em đi cay là ra tiệm sửa , thằng cha ấy bảo xong rồi , lấy em 150k rồi em mang về vẫn bị , chắc gì thằng chả đã sửa . Các bác nào có cao kiến , hay gặp trường hợp này rồi , giúp em để em xỉ vả thằng cha kia cái .
                        Mua cái mới mà dùng, chứ ra đó " xỉ vả " thì nó đấm cho vở mặt thì tội.

Comment

• gui cho dientubaoanh@yahoo.com voi anh ductoi75 oi

Comment

• gui wa cho e voi may anh oi. dientubaoanh@yahoo.com

Comment

• các bác ơi giúp e với e nhậ 1 con sámmung của khách moded CS21M16MG<L> NGUỒN CHẠY STR 0765.TỔNG TDA9361PS/N3/1596. NHỚ 24CO8. VER 78040. AMTHANH TDA944.Lúc khách mang đến bị mất âm thanh. khi e tháo IC âm thanh ra thì lại bị mất nguồn luôn.khi cho chạy ko tải thì nguồn là 150v.khii cho tai đèn nguồn chỉ còn 32v. e đa thay tụ mồi 47mf/50v và str 0765 nhưng vẫn ko hết. kiểm tra xung quanh ko phát hiện thêm được gì?.e nhờ các bác có kinh nghiệm làm qua pan này chỉ giáo giúp e. rất cảm ơn!

Địa chỉ; KDC TÂN LỘC - TAM BÌNH- VĨNH LONG.
                              Điện thoại; 0703731679 - 0918690675.
                              Email;

Comment

• Nguyên văn bởi hoang_dt Xem bài viết
                                các bác ơi giúp e với e nhậ 1 con sámmung của khách moded CS21M16MG<L> NGUỒN CHẠY STR 0765.TỔNG TDA9361PS/N3/1596. NHỚ 24CO8. VER 78040. AMTHANH TDA944.Lúc khách mang đến bị mất âm thanh. khi e tháo IC âm thanh ra thì lại bị mất nguồn luôn.khi cho chạy ko tải thì nguồn là 150v.khii cho tai đèn nguồn chỉ còn 32v. e đa thay tụ mồi 47mf/50v và str 0765 nhưng vẫn ko hết. kiểm tra xung quanh ko phát hiện thêm được gì?.e nhờ các bác có kinh nghiệm làm qua pan này chỉ giáo giúp e. rất cảm ơn!
                                anh xem từ B+ qua R817 có tăn chỉ số không,con nầy hây bị,chúc anh thành công.
                                CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ TẤN HOÀNG
                                ĐC/PHÚ LỘC_TAM BÌNH_VĨNH LONG
                                ĐT:0703.718.710_0912.823.523

Comment

Về tác giả

Collapse

tuthanxalo Tìm hiểu thêm về tuthanxalo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X