Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL - Tập hợp các vấn đề về màn hình màu TCL

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
    thử fw nhé
    bác có file dùng model gửi em đc không , file chưa chuẩn hay sao dọc không bung ra bác ợ
    Last edited by linhdientu; 01-01-2014, 11:34.

Comment

• các huy đề ai có sơ đồ tcl dt-1436ar cho minh xin voi dang can gap! cảm ơn nhiều LDVINH2302@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
        bác có file dùng model gửi em đc không , file chưa chuẩn hay sao dọc không bung ra bác ợ
        thư fw nhé
        Attached Files

Comment

• Chào các anh ,em có một con tv trung quốc dùng TB1238AN , S3P8819XZZAQB9 không có hệ tiếng BG trong menu ,chỉ có I và D/K nên không xem được truyền hình cáp SCTV . Xin chỉ em cách độ cho nó có hệ BG .

TV này loại trên xe hơi nhỏ xíu màn hình có 5 inch thôi hiệu JEEJA , em mua lạc xoong nhật tảo 40.000 không có remote . Về dùng test camera . Giờ mọi thứ ok chỉ bị thiếu hệ tiếng BG. Em nghe nói thay thạch anh hay mở menu service gì đó mà không có remote. Cảm ơn trước ạ

Comment

• Nguyên văn bởi longthienuy Xem bài viết
            Chào các anh ,em có một con tv trung quốc dùng TB1238AN , S3P8819XZZAQB9 không có hệ tiếng BG trong menu ,chỉ có I và D/K nên không xem được truyền hình cáp SCTV . Xin chỉ em cách độ cho nó có hệ BG .

TV này loại trên xe hơi nhỏ xíu màn hình có 5 inch thôi hiệu JEEJA , em mua lạc xoong nhật tảo 40.000 không có remote . Về dùng test camera . Giờ mọi thứ ok chỉ bị thiếu hệ tiếng BG. Em nghe nói thay thạch anh hay mở menu service gì đó mà không có remote. Cảm ơn trước ạ
            bạn xem có thạch anh 4.5,6.0 không vậy

Comment

• IC samsung S3P8819XZZAQB9 cHẠY THẠCH ANH 6M, con toshiba TB1238AN chạy 4.43 M, trong menu chỉ có D/K và I

Comment

IC samsung S3P8819XZZAQB9 cHẠY THẠCH ANH 6M, con toshiba TB1238AN chạy 4.43 M, trong menu chỉ có D/K và I
                bạn coi trong vĩ .thach anh màu vàng 3 chân

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                  bạn coi trong vĩ .thach anh màu vàng 3 chân
                  Click image for larger version

Name:	IMG_20140101_221058%u0025255B2%255D.jpg
Views:	1
Size:	141.2 KB
ID:	1390973
                  1 con 6.0 1 com 6.5 ngoài bìa ạ

Comment

[ATTACH=CONFIG]80871[/ATTACH]
                    1 con 6.0 1 com 6.5 ngoài bìa ạ
                    bạn xem 2 thạch anh ở trong đó .6.0 phãi không.nếu muốn xem đài anten thì thay 6.5,còn xem cáp 5.5[thach anh đó trong máy đời cũ cũng có]2 cây nằm ở trong là tiếng ,còn 2 cây ở bìa vĩ là hình

Comment

• dạ em vọc ngay ạ, từ trái sang phải : L6.0H - L6.5H- X6.5B- X6.0B.

Comment

• hì có tiếng rồi, cám ơn ạ, nó không thay đổi gì trong menu cà, chỉ đá qua đá lại 2 con thạch anh thôi mà chuyển hệ

Comment

• xin hoi cac anh va cac bac,em muon mua bo chep rom gia khoang bao nhieu vay.hien em dang co may vitinh roi la mua them bo chep nua la duoc phai khong a

Comment

• may a cho e hoi ,o thanh pho ho chi minh co ban bo chep rom hay khong vay may anh.

Comment

• Nguyên văn bởi minh dien Xem bài viết
                              xin hoi cac anh va cac bac,em muon mua bo chep rom gia khoang bao nhieu vay.hien em dang co may vitinh roi la mua them bo chep nua la duoc phai khong a
                              tùy theo khã năng minh điên thôi .thường thợ sài nhièu pc50 khoản 2 triệu [ở tphcm]mình đan sài pc50 mình tính cho em út ,mua lại loại 6 triệu [vì pc50 xóa 25t80 nhằm con xóa ko đc ]TPHCM CÓ BÁN .minh dien ở tỉnh nào

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                                tùy theo khã năng minh điên thôi .thường thợ sài nhièu pc50 khoản 2 triệu [ở tphcm]mình đan sài pc50 mình tính cho em út ,mua lại loại 6 triệu [vì pc50 xóa 25t80 nhằm con xóa ko đc ]TPHCM CÓ BÁN .minh dien ở tỉnh nào
                                minh o dong thap,o day hoi mua ko co,minh dinh nho nguoi than mua dum.ma mua o dau vay anh

Comment

Về tác giả

Collapse

huutai Tìm hiểu thêm về huutai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X