Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Căn nhỉ! Giá đó cho 10 mạch thì ok, nhưng phải đặt 10 bo mới thi công được hả bạn?. Bản test mà làm ra nhiều quá chỉ dùng có 1 mạch cũng hơi phí nhỉ. Có làm lẻ 1 bo không bạn?.

Comment

• Làm lẻ họ k làm đâu bác.đó là tối thiểu.cho dù họ có làm 1 bản thì chắc giá cũng k thấu đâu.máy tính e hỏng nên cũng k rõ mạch như nào.có thể ủi tay k

Comment

• Trang này bán nguồn tốt k các bác
        http://www.meanwell.vn/

Comment

• Đã có báo giá bác.FR4. 1.6mm.1oz.10 mạch.10 ngày.300k[/QUOTE]
          giá đó 10 mạch hay1 mạch vậy ? 10 mạch thì ok , đặt mạch test thôi.

Comment

• Nguyên văn bởi havansony Xem bài viết
            Đã có báo giá bác.FR4. 1.6mm.1oz.10 mạch.10 ngày.300k
            giá đó 10 mạch hay1 mạch vậy ? 10 mạch thì ok , đặt mạch test thôi.
            [/QUOTE]

10mạch bác.kể ra nếu test ok thì cũng k sao.mạch có vấn đề thì phí quá.

Comment

• Ráng thử kiếm chỗ rẻ hơn xem, chứ bo như vậy mà 300K/10 pcs thì mắc quá. Không có thì đành tập hợp 10 bạn làm chuột bạch luôn chứ biết sao giờ, mình xung phong đăng kí 1pcs!

Comment

• 10mạch bác.kể ra nếu test ok thì cũng k sao.mạch có vấn đề thì phí quá.[/QUOTE]
                phải chấp nhận mọi việc đều có rủi ro , mình đăng kí 5 pcs ! khi nào đặt mạch cho mình xin số tài khoản ngân hàng để chuyển tiền nhé .

Comment

• phải
                  E ở quê k có chỗ in mạch chứ k e ủi thử 1 pcb ngay vì nhà có ít bo 2 lớp.hay bác nào có máy in lade nét in cho e vài bản để e ủi thử xem.được thì đỡ mất phí đặt mạch.mạch đặt ít nó đắt lắm ạ.

Comment

• 30K /1 mạch FR4 - 1oz, 2 lớp, trace min 0.3mm, via 1mm - hole 0.5mm. Khoảng 0.5 dm2, với 6 phim: Bott copper, top copper, bott resist, top resist, top silk, drill mà ông còn chê đắt hả ông Thường. Ngồi 1 buổi chiều in ủi, khoan cắt làm 1 cái mạch tính ra công có 30K thì ông có làm ko? Để thời gian đó mà làm việc khác kiếm vài cái mạch. Ở VN chắc ko kiếm được chỗ nào làm bảo bảo hơn mà rẻ hơn đâu.

Tôi vẽ cho các bác chơi thôi. Ngon lành thì sẽ vẽ lại SMD cho bác Sơn. Lúc ấy đặt bác ấy luôn chục mạch. Máy in ở nhà dạo này cùi, hết phíp ngon nên chả buồn sửa máy, in mạch nữa. Giờ có muốn làm thì vẽ xong, rủ anh em đặt mạch, khỏi mất công.

Nếu các bác quyết định đặt thì báo để lấy file GB mới nhé.

Comment

• Vậy chúng ta đăng kí đặt mạch thôi, chần chờ gì nữa, chấp nhận rủi ro, sẽ sử tay lại sau nếu xảy ra.

Quy trình đăng kí đặt thế nào vậy, các bác cho ý kiến nhé!

Comment

• OK, Bác nào đặt gach test thì xác nhận nha! Mình thì chỉ cần 1 bo để test firmware. Bác dinhthuong80 1 bo, bác havansony 5 bo. còn 3 bo nữa! bác nào có cảm hứng thì lượm luôn. Mình thêm bo nữa cũng đc!

Comment

• Ok, mình 2 bo luôn nha, tiện nhờ bạn Tp mua và nạp code 2MCU giúp mình luôn. Thanh toán vào số tk của ai được đây nhỉ? ( vì chưa test, rủi có nhiều thiếu sót thì đường mạch nhỏ quá khó sửa chứ không thì mình chơi luôn 5pcs cho đã!!!)

À, phiên bản tới bạn thanhfdc quất luôn con LM393 dán cho thêm gọn bo nha!

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết
                            Ok, mình 2 bo luôn nha, tiện nhờ bạn Tp mua và nạp code 2MCU giúp mình luôn. Thanh toán vào số tk của ai được đây nhỉ? ( vì chưa test, rủi có nhiều thiếu sót thì đường mạch nhỏ quá khó sửa chứ không thì mình chơi luôn 5pcs cho đã!!!)

À, phiên bản tới bạn thanhfdc quất luôn con LM393 dán cho thêm gọn bo nha!
                            Đã phiên bản tới thì phải smd hết chứ làm gì có dip nữa bác.a #thanhfdc xuất file ger mới nhất gửi e nhé.
                            Nếu các bác đồng ý đặt thì theo em chuyển khoản hết cho bác Sơn.pcb về e sẽ gửi hết cho bác ấy.ai cần mạch test thì cũng phải qua tay bác ấy nạp chip.nạp xong sẽ chuyển cho từng bác.còn tiền pcb thì bác Sơn chuyển cho e.như thế ổn k các bác

Comment

• Nguyên văn bởi taduc Xem bài viết

Đã phiên bản tới thì phải smd hết chứ làm gì có dip nữa bác.a #thanhfdc xuất file ger mới nhất gửi e nhé.
                              Nếu các bác đồng ý đặt thì theo em chuyển khoản hết cho bác Sơn.pcb về e sẽ gửi hết cho bác ấy.ai cần mạch test thì cũng phải qua tay bác ấy nạp chip.nạp xong sẽ chuyển cho từng bác.còn tiền pcb thì bác Sơn chuyển cho e.như thế ổn k các bác
                              ok, bác cho số tài khoản để chuyển tiền luôn nhé , trước thứ 7 ( do ngân hàng ko làm việc )

Comment

• Nguyên văn bởi havansony Xem bài viết
                                ok, bác cho số tài khoản để chuyển tiền luôn nhé , trước thứ 7 ( do ngân hàng ko làm việc )
                                Bác có nhờ bác TP mua ic và nạp chip k.nếu có thì bác chuyển hết cho bác ấy..trừ tiền ic còn pcb bác TP chuyển cho e

Comment

Về tác giả

Collapse

TP_Electro Tìm hiểu thêm về TP_Electro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X