Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các bài viết về IC TDA7294

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi trungnghien Xem bài viết
    Bạn có gắn tản nhiệt với Mass không? 7294 không được gắn tản nhiệt vào mass nếu gắn là tạch luôn.
    Đương nhiên là phải cách điện chứ bạn, khi siết ốc xong còn fai dùng đồng hồ đo Om kiểm tra cánh tản nhiệt ko tiếp súc với tấm tản nhiệt ok rồi mới dám đóng điện đấy, chứ ko thì nó xì bùm ngay

Comment

• Nguyên văn bởi trungnghien Xem bài viết
      Của bạn đây. có cả chế độ nối cầu. Đầy đủ hết.

tda7294
      Thank bác nhé.

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtbyt Xem bài viết
        mình mơia thử 2 con thì tèo 1 còn 1 thì ok, con 2 con chưa thử bạn ạk, mà hàng tda7294 có mấy loại ấy loại chữ in chìm ko ngon bằng hàng in chữ bằng mực đâu
        Hôm trước lại mua 4 con, về thử thì chỉ được 1 con, 2 con kô có tiếng, 1 con thì bốc khói. Gọi điện cho họ thế là họ gửi lại cho 3 con dỏm. Siêu thị AV này làm ăn cũng uy tín phết.hii

Comment

• Nguyên văn bởi saobienhb Xem bài viết
          Hôm trước lại mua 4 con, về thử thì chỉ được 1 con, 2 con kô có tiếng, 1 con thì bốc khói. Gọi điện cho họ thế là họ gửi lại cho 3 con dỏm. Siêu thị AV này làm ăn cũng uy tín phết.hii
          Mình thấy ra chợ rời mua ok hơn đó bạn ơi mà lại rẻ nữa có 29k/1con lắp con nào cũng ok luôn bạn ạk, miknhf ko dám mua ic của AV nữa rùi hjhj nghe nó cũng chẳng khác nhau tí nào đâu

Comment

Mình thấy ra chợ rời mua ok hơn đó bạn ơi mà lại rẻ nữa có 29k/1con lắp con nào cũng ok luôn bạn ạk, miknhf ko dám mua ic của AV nữa rùi hjhj nghe nó cũng chẳng khác nhau tí nào đâu
            Bạn thấy ngoài trợ giời có bán biến áp xuyến nguồn đôi 26V-0-26V, hoặc 24V-0-24V kô? Mình thấy AV bán nhưng mà giá đắt quá.

Comment

Bạn thấy ngoài trợ giời có bán biến áp xuyến nguồn đôi 26V-0-26V, hoặc 24V-0-24V kô? Mình thấy AV bán nhưng mà giá đắt quá.
              đã gọi là chợ rời thì cái j chẳng có, vấn đề là chất lượng thôi bạn ơi, nhưng dc cái rẻ và cũng có loại dùng dc có loại ko dùng dc đâu fai chọn chỗ mua tin tưởng 1 tí bạn ạ

Comment

đã gọi là chợ rời thì cái j chẳng có, vấn đề là chất lượng thôi bạn ơi, nhưng dc cái rẻ và cũng có loại dùng dc có loại ko dùng dc đâu fai chọn chỗ mua tin tưởng 1 tí bạn ạ
                Ban hay mua linh kiện cửa hàng nào vây?

Comment

Ban hay mua linh kiện cửa hàng nào vây?
                  mình hay mua cái cửa hàng linh kiện ở dãy gần công an phường ấy từ đầu đi vào khoảng 3 cửa hàng họ bán cả phân tần gân loa nói chung là đủ cả giá cả hợp lý lắm đặc biệt là đồ cho âm thanh thì hầu như đủ cả

Comment

mình hay mua cái cửa hàng linh kiện ở dãy gần công an phường ấy từ đầu đi vào khoảng 3 cửa hàng họ bán cả phân tần gân loa nói chung là đủ cả giá cả hợp lý lắm đặc biệt là đồ cho âm thanh thì hầu như đủ cả
                    có bán cu loa ko ban?

Comment

có bán cu loa ko ban?
                      có hết bạn ạk

Comment

• các anh chị cho em xin pcb mono TDA 7294 với ( đã chạy ) em làm theo mạch này mà loa chỉ bụp bụp bụp thôiClick image for larger version

Name:	tda7294-200w-pcb.png
Views:	1
Size:	21.2 KB
ID:	1395990

Comment

• em lắp theo mạch này 200W Mini TDA7294 PCB | Electronic Circuits Projects và dùng điện áp 30Vac

Comment

• Nguyên văn bởi haminhthai Xem bài viết
                            em lắp theo mạch này 200W Mini TDA7294 PCB | Electronic Circuits Projects và dùng điện áp 30Vac
                            làm theo mạch này đi nhưng nguồn 30VAC thì đừng chơi max volum là dc Click image for larger version

Name:	80W-Stereo-Audio-Amplifier-by-TDA7294-component-side.jpg
Size:	22.2 KB
ID:	1395992Click image for larger version

Name:	80W-Stereo-Audio-Amplifier-by-TDA7294-etching-side.jpg
Size:	14.7 KB
ID:	1395993

Comment

làm theo mạch này đi nhưng nguồn 30VAC thì đừng chơi max volum là dc [ATTACH]87290[/ATTACH][ATTACH]87291[/ATTACH]
                              Bác có thể cho em xin file PDF ko ạ em in ủi luôn. thank bác trước.

Comment

• Nguyên văn bởi thien9999kra Xem bài viết
                                Bác có thể cho em xin file PDF ko ạ em in ủi luôn. thank bác trước.
                                Bác dowload về chèn vào file Word chỉnh kích thước rùi in luôn PDF làm j cho mệt

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X