Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• quanhao2406 cái mạch chỗ e khoanh đỏ là mạch j vậy bác .Bác TP_Electro còn con IC nào nạp code rồi không để lại cho e với

Comment

• Nguyên văn bởi quocviet253 Xem bài viết
      quanhao2406 cái mạch chỗ e khoanh đỏ là mạch j vậy bác .Bác TP_Electro còn con IC nào nạp code rồi không để lại cho e với
      Mình ko còn mcu nào. code thì có sẳn.

Comment

• Nguyên văn bởi quocviet253 Xem bài viết
        quanhao2406 cái mạch chỗ e khoanh đỏ là mạch j vậy bác .Bác TP_Electro còn con IC nào nạp code rồi không để lại cho e với
        cai chỗ bạn khoanh đỏ là bo dao động nấy từ con tg 1000 nguyên bản

MCU mình mua 4 con mà cho mấy bạn làm cùng rồi giờ không còn.thôi bác chịu khó mua rồi nhờ bác Sơn nạp.hôm mình mua rồi cũng gửi bác nạp hộ mà

Comment

• Bác nào muốn làm con invt cách li vơia tlp250 ko?. Đang ra bản đầu tiên đây, cùng làm cho vui.

Comment

• Nguyên văn bởi TP_Electro Xem bài viết
            Bác nào muốn làm con invt cách li vơia tlp250 ko?. Đang ra bản đầu tiên đây, cùng làm cho vui.
            em xin đặt gạch đầu tiên theo bác tới cùng luôn

Comment

• Nguyên văn bởi quanhao2406 Xem bài viết
              em xin đặt gạch đầu tiên theo bác tới cùng luôn
              Đây là mạch điều khiển, mạch 2 lớp. Bác nào có địa điểm làm mạch 2 lớp làm giúp mình 1 bo luôn với, mình sẽ gởi lại chi phí. Mình sẽ post file proteus lên nếu bạn nào ok. Mạch CS hôm trước đã post lên cách đây mấy trang. Làm luôn và liền cho nóng các bác xem thử. Click image for larger version

Name:	dk.png
Views:	1264
Size:	91.7 KB
ID:	1667119

Comment

• bác post file proteus lên đi em thì không đặt mà tự mình in ủi luôn

post luôn mạch CS bác nhé

Comment

• bác post file luôn đi cho nóng .

Comment

• bác post lên luôn cho nóng , đặt mạch thì cùng đặt chung luôn , mình đăng ký 1 bản , You TP_Electro ở tam kỳ à , mình ở điện bàn

Comment

• Nguyên văn bởi quanhao2406 Xem bài viết
                      bác post file proteus lên đi em thì không đặt mà tự mình in ủi luôn

post luôn mạch CS bác nhé
                      1 mặt thì làm được chứ mạch 2 lớp sao tự làm đc bạn. Hơn nữa còn linh kiện dán. Để hoàn thiện mình post lên luôn. Cũng gần rồi. Ko biết có bác nào góp gạo làm bo 2 lớp cho rẻ.

Comment

• Nguyên văn bởi havansony Xem bài viết
                        bác post lên luôn cho nóng , đặt mạch thì cùng đặt chung luôn , mình đăng ký 1 bản , You TP_Electro ở tam kỳ à , mình ở điện bàn
                        Điện Bàn ah. chổ cty mình có anh làm chung đây. Tên Nguyễn Đuc Huy Bao, quen ko? Một mình đặt Kha Thành hơi đắt. nó làm lô 4-5 cái gì đó 400k.

Comment

Điện Bàn ah. chổ cty mình có anh làm chung đây. Tên Nguyễn Đuc Huy Bao, quen ko? Một mình đặt Kha Thành hơi đắt. nó làm lô 4-5 cái gì đó 400k.
                          mình ở điện an 1 ( đường lên đại lộc ) mình ko quen anh đó, đặt mạch thì minh cùng góp vô đặt luôn ,mình đăng ký 2 bản nhé, 400k là 4 mạch hay chỉ 1 thôi vậy ?

Comment

• Nguyên văn bởi havansony Xem bài viết
                            mình ở điện an 1 ( đường lên đại lộc ) mình ko quen anh đó, đặt mạch thì minh cùng góp vô đặt luôn ,mình đăng ký 2 bản nhé, 400k là 4 mạch hay chỉ 1 thôi vậy ?
                            là khoảng 4 mạch đk đó. giá đó là mình ước lượng thôi. Lần trước làm cái mạch in học lệnh remote họ làm cũng tầm đó và mình có 4 mạch.

Comment

là khoảng 4 mạch đk đó. giá đó là mình ước lượng thôi. Lần trước làm cái mạch in học lệnh remote họ làm cũng tầm đó và mình có 4 mạch.
                              vậy thì ok , khi nào đặt mạch báo cho mình với và nhắn số tài khoản để chuyển tiền nhé . thanks

Comment

• ok, vậy là chỉ có bạn và mình cùng đặt pcb. Còn bác nào nữa ko...o..!?

Comment

Về tác giả

Collapse

TP_Electro Tìm hiểu thêm về TP_Electro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X