Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bác dinh thương ơi cập nhật lại hộ em danh sách đặt linh kiện với của em còn thiếu 6 lõi a7.bác quên không đưa vào danh sách

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết
      Bạn TP_Electro, sao file nén "SG3525_tg1000_BAV_ontotem_edit_cp" giải nén ra chỉ có 1 file với đuôi lạ quá nhỉ? (SG3525_tg1000_BAV_ontotem_edit_cp.pdsprj)
      Thì đó là file proteus8.6 mà. Đổi đuôi zip thành rar.

Comment

• Em đã nhận đủ đồ rồi nhé! Dạo này bận quá nên chưa đâu vào đâu cả!
        |

Comment

• Bác mnbcxz đặt hộ em
          16 kẹp
          https://m.vietnamese.alibaba.com/p-d...889318426.html
          Và 8 bobbin nhé
          https://m.vietnamese.alibaba.com/p-d...973203594.html
          Em tên Thường ở Ninh bình
          Mail em : speedgear 1991@gmail.com
          Sđt: 01688762102

P/S: Tổng thiệt hại Full PCB, linh kiện với lõi BAX là bao nhiêu thế các bác

Comment

• Nguyên văn bởi TP_Electro Xem bài viết

Thì đó là file proteus8.6 mà. Đổi đuôi zip thành rar.
            Bản Proteus 8.5 của mình không mở được file ROOT.LYT và ROOT.CDB của bạn rồi!

//để mình tải bản 8.6 coi sao...Đúng là 8.6 mới xem được.

Comment

• Không phải đâu bác dinhthuong80 , bác cài Proteus 8.6 đi, tải file zip của bác Electro về rồi giải nén trực tiếp (ko cần đổi rar luôn vì winrar tự hiểu zip mà) ra đúng 1 file duy nhất có đuôi .pdsprj. Mở cái file đó = proteus 8.6 là thấy cái layout pcb như hình của mình đã xem được đây.
              Bác ra thêm 2 cái file LYT và CDB là do bác hiểu lầm đổi cái đuôi .pdsprj thành rar nên nó ra tầm bậy.
              Làm sao mà bạn dám nói là không làm được khi bạn chưa từng thử một lần nào.
              Ngay cả khi bạn đã làm 1 lần và thất bại bạn cũng không có quyền nói là không làm được vì bạn chưa làm lần thứ 2,3...

Comment

• Nguyên văn bởi dien nang Xem bài viết
                Bác dinh thương ơi cập nhật lại hộ em danh sách đặt linh kiện với của em còn thiếu 6 lõi a7.bác quên không đưa vào danh sách
                Mình chuyển đồ rồi nhé.

Comment

• Vâng em cảm ơn bác .bác cho em xin số tài khoản và số tiền cần chuyển để em gửi bác. Thật sự cảm ơn bác rất nhiều vì đã tin tưởng em.không cần em gửi tiền bác đã gửi linh kiện điều đó thật sự đáng trân trọng. Chúc bác và mọi người trong diễn đàn nhiều sức khỏe

Comment

• Đã nhận được E55 bác Đại gửi,hôm bác Đại hỏi lại quên mất MCU bác Sơn còn MCU không gửi em 4 con.
                    Dạo này bận quá chưa có time làm,chắc tối nay cố gắng bỏ chút thời gian để bắt tay vào làm thôi
                    Mà anh em đã nhận được hàng rồi bác Đại cho anh em cái lít tổng số tiền từng người và thông tin tài khoản nhé để anh em gom lúa gửi bác.Cảm ơn bác Đại nhiều

Comment

• Bác mnbcxz gởi cho e chưa nhỉ! Bác nhớ cho mọi người biết đơn giá của EE55 và A7 sau VAT toàn phần của đợt này cùng stk nhé, để tiện việc hoàn phí cho bác.

Trong khi chờ EE55, ráp thử cái BAX dùng lõi cao áp TV có d=13mm, chạy tải có trên trăm oát mà lõi nóng, chứng tỏ lõi U này kém quá.

Click image for larger version

Name:	image_91602.jpg
Views:	682
Size:	159.3 KB
ID:	1692689

Comment

• Đã nhận được EE55 +lõi A7 , cảm ơn anh

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết
                          Bác mnbcxz gởi cho e chưa nhỉ! Bác nhớ cho mọi người biết đơn giá của EE55 và A7 sau VAT toàn phần của đợt này cùng stk nhé, để tiện việc hoàn phí cho bác.

Trong khi chờ EE55, ráp thử cái BAX dùng lõi cao áp TV có d=13mm, chạy tải có trên trăm oát mà lõi nóng, chứng tỏ lõi U này kém quá.

[ATTACH=CONFIG]n1692689[/ATTACH]
                          Mình gửi đồ rồi nhé

Comment

• Nguyên văn bởi mnbcxz Xem bài viết

Mình gửi đồ rồi nhé
                            E cũng đã nhận đc e55, OA vs A7 rồi nhé. A Đại cho stk để ae gởi lại xiền luôn anh ơi. Xong có còn "xúc" tiến tiếp hiệp 2 thì "xúc" nữa chứ a. V2 chắc hoàn thiện hơn nữa. kkk!

Comment

• Sao khi on nó không hiển thị nhiệt độ nhỉ? Khi quá nhiệt thì nó báo mà cũng không cho biết bao nhiêu độ C nữa. Khi off vài phút nó mới hiện con số độ C. Và chỉ khi off mạch, bấm Mode mới xem được nhiệt thì hơi bất tiện nhỉ!

TP_Electro: mấy con MCU sau bạn có thể sửa code giúp mình cho nó hiển thị dòng AC/DC, Vdc và Vac chỉ hai số lẻ thập phân thôi không, cho nó ổn định chứ 3 số lẻ nó cứ nhảy múa thấy cũng...mỏi cả mắt mũi!!!

Comment

• Mình nghĩ, mọi thông số chỉ cần 1 số lẻ sau dấu thập phân thôi là cũng đủ rồi. Kể cả là Vbat.

Comment

Về tác giả

Collapse

TP_Electro Tìm hiểu thêm về TP_Electro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X